11/09/2023
Công đoàn ngành Nông nghiệp và PTNT Nghệ An: Gặp mặt biểu dương đoàn vận động viên tham gia giải thể thao công chức, viên chức, lao động tỉnh Nghệ An năm 2023
Lượt xem: 103
Với tinh thần đoàn kết, nhiệt tình, nỗ lực cống hiến hết mình cho tập thể, các vận động viên, các đồng chí đội trưởng, săn sóc viên các bộ môn cùng các HLV đã đưa về cho đoàn thể thao Công đoàn ngành Nông nghiệp: 2 giải Nhất bộ môn cầu lông nam, nữ dưới 40 tuổi, đôi nữ dưới 40 tuổi và giải Ba bộ môn bóng chuyền hơi nữ.
Sau buổi lễ bế mạc giải thể thao Chào mừng thành công Đại hội Công đoàn tỉnh Nghệ An lần thứ XIX. Công đoàn ngành Nông nghiệp và PTNT đã tổ chức buổi gặp mặt biểu dương và trao tặng Giấy khen cho 32 VĐV có thành tích xuất sắc tham gia giải thể thao công chức, viên chức, lao động tỉnh Nghệ An năm 2023.
Với tinh thần đoàn kết, nhiệt tình, nỗ lực cống hiến hết mình cho tập thể, các vận động viên, các đồng chí đội trưởng, săn sóc viên các bộ môn cùng các HLV đã đưa về cho đoàn thể thao Công đoàn ngành Nông nghiệp: 2 giải Nhất bộ môn cầu lông nam, nữ dưới 40 tuổi, đôi nữ dưới 40 tuổi và giải Ba bộ môn bóng chuyền hơi nữ. Tham dự buổi gặp mặt có đồng chí Võ Thị Nhung – Phó Giám đốc, đồng chí Trưởng các phòng Sở Nông nghiệp và PTNT. Tại buổi gặp mặt đồng chí Võ Thị Nhung cũng đã biểu dương tinh thần đoàn kết, sức mạnh tập thể của các VĐV trong những ngày diễn ra thi đấu đã cống hiến cho khán giả những trận cầu, bóng kịch tính, hồi hộp, hấp dẫn và gặt hái được thành tích rất cao.
Một số hình ảnh:
Kiều Anh - CĐN